Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Thursday, October 20, 2016
Polisi Feki Akamatwa Jijini Mwanza
11:18:00 PM
No comments
VIDEO HAPO CHINI
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
Wadau wa haki za binadamu nchini waendelea kusisitiza adhabu ya kifo ifutwe
Licha ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kutotekeleza adhabu ya kifo kwa zaidi ya miaka 20. Imeendelea kusisitizwa kuifuta s...
VIDEO: MWANAMKE AVUA NGUO NA KUCHEZA UCHI HADHARANI BAADA YA KULEWA POMBE....
Katika hali isiyo ya kawaida, mwanamke mmoja nchini Ningeria amejikuta akivua nguo zote hadharani na kucheza uchi mbele y...
Aunty Fifi: Nimejipanga kwa Ubunge KIGOMA
MWIGIZAJI wa filamu Swahilihood Tumaini Bigilimana ‘Fifi’ amesema kwa sasa anajipanga kwa aajili ya kugombea Ubunge huko Kigoma ili aweze...
HATIMAYE UHURU KENYATTA ASHINDA URAIS WA KENYA KWA 50%
MTOTO wa Rais wa kwanza wa Kenya, Marehemu Rais Jomo Kenyatta, ambaye alikuwa anagombea Urais kwa tiketi ya Chama cha TNA, Uhuru Kenyata a...
MISS KINONDONI APIGA PICHA ZA UTUPU...!!
Miss Dar Indian Ocean ambaye ni Miss Kinondoni namba 2 mwaka jana, Diana Hussein (pichani) hivi karibuni amejikuta akipata aibu baada ya p...
PADRI ALIYEOA KWA SIRI AFUNGWA JELA MIEZI 6 ...!!!
KUSHOTO: Padri William akimbusu mkewe, Beverley. KULIA: Kanisa la Mt. Clara ambamo Padri huyo alibambwa akifanya uchavu wake kwa binti wa...
LAANA: MKE WA MTU AFUMANIWA AKIZINI NA MDOGO WA MUME WAKE ( SHEMEJI YAKE) ...!!
MWANAMKE aliyefahamika kwa jina la Bahati ambaye ni mke wa Mrisho Juma, hivi karibuni alikumbwa na aibu ya aina yake baada ya kunaswa laivu...
HATARI: 'WANAOJIUZA' DODOMA WANASWA NA VIDONGE VYA ARVs....
\WANAWAKE watatu raia wa Rwanda wanaosadikiwa kuendesha biashara ya ukahaba mjini Dodoma wamekamatwa na kupewa siku tatu kuondoka nchini, h...
SUGU APINGA VIKALI UWANJA WA NDEGE WA SONGWE KUITWA "JAKAYA KIKWETE"
MBUNGE wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi (CHADEMA) amesema haungi mkono pendekezo la Kamati ya Ushauri ya Mkoa wa Mbeya kutaka kuuita Uwanja...
Raila Odinga hatokubali kushindwa uchaguzi, ajipanga kwenda kortini kama Kenyatta akitangazwa mshindi
Waziri mkuu wa Kenya Raila Odinga amedaiwa kuwa hatokubali kushindwa katika uchaguzi wa urais wa wiki hii na ataanzisha harakati za kishe...
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment