Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Wednesday, January 30, 2013
HICHI NDICHO WALICHOKIANDIKA MASHABIKI MTANDAONI BAADA YA LULU KUINGIA URAIANI
3:54:00 PM
bongo
,
skendo
,
udaku
,
wasanii
No comments
Lulu baada ya kuachiwa Uhuru kwa dhamana sasa kupitia katika mitandao ya facebook kulikuwa na maoni mbalimbali ya watu wakizungumza juu ya Lulu kuingia kitaani.
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
AUNT LULU AAMUA KUACHANA NA MASHOGA....!!
MWIGIZAJI wa sinema za Kibongo, Lulu Semagongo ‘Aunty Lulu’ amepigwa ‘stop’ kutembea na marafiki wanaodaiwa kuwa ni wanaume wenye vitendo ...
Mjadala wa Bunge kurushwa 'Live' waleta tafrani Bungeni Leo....Mbunge wa CUF Aitwa 'bwege' na Naibu Spika
Mvutano mkali umeibuka bungeni, mjini Dodoma leo wakati wabunge wa ya upinzani wakichangia mjadala wa bajeti mbili za Ofisi ya Rais-Tam...
Lowassa Amwandikia Waraka Mzito Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP), Ernest Mangu
Waziri Mkuu wa Zamani, Edward Lowassa ambaye pia alikuwa mgombea urais kwa tiketi ya Chadema akiungwa mkono na vyama vya upinzani vinav...
HII NDIO A-Z YA WAGONI WALIOGANDANA!!
LILE tukio la madai ya wanandoa kusaliti ndoa zao kwa kwenda kuzini gesti na hatimaye kugandana, bado linaendelea kuumiza vichwa vya baadhi...
PICHA: DUME LANASWA LIKIFUA CHUPI ZA MKEWE!!!
Mapenzi ni mazuri sana kama wawili wakipendana, Lakini hivi vipimo vya kupendana vinapimwa na kipimo GANI jamani?. Yaani katika hali ya kust...
Malecela Aendelea Kuijadili Serikali ya Magufuli
Waziri Mkuu mstaafu, John Malecela amesema Serikali ya Rais John Magufuli imeanza vizuri mikakati yake na imejengwa katika misingi ya k...
Hawara wa Mfanyakazi wa ndani Atiwa Mbaroni Akihusishwa na Mauaji ya Dada wa Bilionea Msuya
Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam limewakamata watu wengine wawili, akiwamo mpenzi wa mfanyakazi wa ndani wa Aneth Msuya, ...
MWIMBAJI WA BARNABAS NAYE AKIANIKA "KICHUPI CHAKE HADHARANI"....
Nadhani aliliona gauni lake ni zito na ndo maana kaamua kulifunua ili tuione nguo yake ya ndani...... Huko ni kujishushia ...
"TUNAJUA BIASHARA YA DINI INALIPA , LAKINI MSIIVURUGE TANZANIA"...RAIS KIKWETE
RAIS Jakaya Kikwete amesema kuwa mtindo wa kufanya fujo na kusababisha uvunjifu wa amani kwa visingizio vya dini nchini ni biashara inayo...
HICHI NDICHO WALICHOKIANDIKA MASHABIKI MTANDAONI BAADA YA LULU KUINGIA URAIANI
Lulu baada ya kuachiwa Uhuru kwa dhamana sasa kupitia katika mitandao ya facebook kulikuwa na maoni mbalimbali ya watu wakizungumza juu y...
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment