Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Friday, October 26, 2012
UFUSKA- BINTI WA MBUNGE WA BONGO AUMBUKA, ANASWA KITANDANI NA MWANAUME MWINGINE..
6:32:00 PM
bongo
,
skendo
No comments
HABARI KAMILI BOFYA HAPA
GAZETI LA IJUMAA
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
MWANAFUNZI WA CHUO KIKUU CHA DODOMA AFARIKI DUNIA BAADA YA KUGONGWA NA TRENI..!!
Mwanafunzi wa chuo kikuu cha Dodoma anayejulikana kwa jina la Boid Mwakitalima amefariki dunia baada kugongwa na treni....Mwanafunz...
Jack Wolper Amchana Chuchu Hans..Kisa Siasa
SIASA katika ubora wake! Nyota wa filamu nchini, Jacqueline Walper Massawe ‘Wolper’ amemchana staa mwenzake, Chuchu Hans kufuatia kutofa...
Machangudoa wanusurika kukaamatwa wakiwa wanajiuza!!
Makahaba hao ambao mara tu baada ya kuwaona Askari wakilinyemelea windo lao la kila siku waliamua kutimua mbio na wengine kusahau hata mikob...
Wema Sepetu Aingiwa na Hofu Baada ya Jina la Edward Lowassa Kukatwa....Ahofia na yeye Kukatwa...
Habari ya mjini kwa sasa ni mtoto mzuri Bongo Movies, Wema Isaac Sepetu ‘Madam’ kuwania Ubunge wa Viti Maalum Mkoa wa Singida kwa tiket...
Afande Sele amchana Sugu, adai hajafanya lolote bungeni kutetea muziki, Sugu ajibu
Rapper Afande Sele amesema wasanii hawajanufaika na ubunge wa Joseph Mbilinyi aka Sugu licha ya kumsaidia kumpigia kampeni katika uchag...
MAAJABU: MWANAMKE AJIFUNGUA KAMBA YA MANILA
MWANAMKE aliyefahamika kwa jina la Lea Lika, hivi karibuni ‘alijifungua’ kamba ya manila baada ya kusumbuliwa na ujazo wa tumbo kwa miaka ...
UPDATE: GODBLESS LEMA ANASAKWA VIKALI NA JESHI LA POLISI KWA UCHOCHEZI NA UANZILISHI WA VURUGU ZA CHUO CHA IAA ARUSHA LEO...!!
Kikosi cha kutuliza ghasia mkoani Arusha kililazimika kutumia Mabomu ya Machozi kuwatuliza wanafunzi waliokuwa wakishinikiza kuandamana ba...
Shamsa ajitetea skendo ya kuhongwa simu
STAA wa sinema za Kibongo, Shamsa Ford amefunguka kuwa ameeleweka vibaya alipoandika mitandaoni kuwa hajawahi kununua simu za bei mba...
HILI NDO TANGAZO LA CONDOM LILILOONDOLEWA BAADA YA VIONGOZI WA DINI NA WANANCHI KULAUMU
Tangazo moja linalowaonesha akina mama wawili wakiwa gulioni limeondolewa kwenye vituo vya televisheni nchini Kenya baada ya kulalamikiwa ...
(no title)
Baadhi ya askari wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania wakimshusha mwenzao baada ya kujigonga kwenye mti na kujeruhiwa vibaya na kupasuka sehe...
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment