Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Wednesday, March 6, 2013
PHOTOS: MSANII SHILOLE AENDELEA KUPAGAWISHA MASHABIKI NDANI YA SOUTH AFRICA…!!
5:31:00 PM
wasanii
No comments
Shilole
kwenye moja ya show zake nchini South Africa.
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
Majaliwa: Uhaba Wa Sukari Kumalizika Nchini
WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewahakikishia Watanzania kwamba Serikali inaendelea na jitihada za kuondoa tatizo la uhaba wa sukari ...
Hawara wa Mfanyakazi wa ndani Atiwa Mbaroni Akihusishwa na Mauaji ya Dada wa Bilionea Msuya
Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam limewakamata watu wengine wawili, akiwamo mpenzi wa mfanyakazi wa ndani wa Aneth Msuya, ...
MWIMBAJI WA BARNABAS NAYE AKIANIKA "KICHUPI CHAKE HADHARANI"....
Nadhani aliliona gauni lake ni zito na ndo maana kaamua kulifunua ili tuione nguo yake ya ndani...... Huko ni kujishushia ...
Ajali Mbaya Yaua 6 na Kujeruhi 8, Same kilimanjaro
WATU sita wamefariki dunia na wengine nane wamejeruhiwa vibaya katika ajali iliyohusisha basi dogo la abiria aina ya Hiace lililokuwa ...
Dongo la Mbatia kwa Naibu Spika Dr. Tulia Akson
"Nina miaka 25 niko kwenye siasa.Wakati tunapambana kwa ajili ya Watanzania miaka hiyo yote hatukuwahi kuwa na posho.Kipindi hicho...
MWANACHUO WA 'UDSM" ATIWA MBARONI KWA KUMTEKA MTOTO...
Jeshi la Polisi mkoani hapa limewakamata watu wawili wanaodaiwa kumteka mtoto kwa madai ya kupata fidia kutoka kwa wazazi wa mtoto huyo. Ta...
Kilio Kwa watumia M-pesa, Tigo Pesa, Airtel Money na Wale wa Kwenye ATM.....Kila ukituma 1000/- utakatwa kodi 280/-
Wachambuzi na wadau mbalimbali wametoa maoni yao kuhusu Bajeti ya Serikali kwa mwaka wa fedha 2016/17, huku watumiaji wa huduma za fedh...
Mjadala wa Bunge kurushwa 'Live' waleta tafrani Bungeni Leo....Mbunge wa CUF Aitwa 'bwege' na Naibu Spika
Mvutano mkali umeibuka bungeni, mjini Dodoma leo wakati wabunge wa ya upinzani wakichangia mjadala wa bajeti mbili za Ofisi ya Rais-Tam...
Kijana Awafungia Ndugu zake Ndani na Kisha Kuchoma Moto Nyumba Jijini Mwanza
Nyumba moja iliyopo mtaa wa Kiseke Wilayani Ilemela Mkoani Mwanza imeteketea kwa moto leo asubuhi na kuunguza vitu vingi huku wakazi...
Makonda Awasainisha Mikataba ya Kutafuta Watumishi HEWA Wakuu wote wa Idara Jiji la Dar es Salaam
MKUU wa Mkoa wa Dares Salaam, Paul Makonda amewasainisha mkataba wakuu wote wa idara kusimamia na kuhakikisha hakuna mtumishi hewa atak...
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment