Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Saturday, October 19, 2013
NEW TRACK: "SIRI YA MCHEZO"- FID Q ft. JUMA NATURE...NI BONGE LA TRACK, ISIKILIZE HAPA..!!
3:53:00 PM
wasanii
No comments
SIKILIZA HAPO CHINI...
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
Wadau wa haki za binadamu nchini waendelea kusisitiza adhabu ya kifo ifutwe
Licha ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kutotekeleza adhabu ya kifo kwa zaidi ya miaka 20. Imeendelea kusisitizwa kuifuta s...
MAJANGA! MBUNGE WA CCM( PROFESA JUMA KAPUYA )ATISHIA KUJIUA BAADA YA SIRI ZAKE ZA KUMBAKA MSICHANA NA KUMWAMBUKIZA UKIMWI KUVUJA....
. MBUNGE wa Urambo Magharibi, Profesa Juma Kapuya (CCM), ameingia katika matata. Katika kujaribu kudhibiti mtoto wa shule ambaye anadai ...
HII NDIO LIST YA MASTAA WALIOZALISHWA NA KUTELEKEZEWA WATOTO....!!
KATIKA ulimwengu wa mastaa wa Kibongo, kuna vijimambo kibao mojawapo ni wale wa kike kujiingiza kwenye mapenzi na kudanganywa kilaini kisha...
MSICHANA ACHUKULIWA VITU NA KUVULIWA NGUO HADHARANI NA 'EX-BOYFRIEND' WAKE AMBAYE ALIDAI KUWA ALIMNUNULIA VITU HIVYO!!!
PICHA uionayo hapo juu ni ya binti mmojaa ambaye alipata aibu kubwa mara baada ya kulazimishwa kuvuliwa NGUO hadharani na kijana mmoja ambay...
KIFO CHA SAJUKI CHAPOKELEWA KWA MASIKITIKO MAZITO...!
Baada ya kuugua kwa muda mrefu, hatimaye aliyekuwa muigizaji wa filamu nchini, Juma Kilowoko maarufu kama Sajuki amefariki dunia leo alfaj...
Julius Mtatiro Afunguka...Adai Staili Anayotumia Kufukuza Kazi Rais Magufuli ni ya Udikteta
Julias s. Mtatiro Ameandika haya katika kurasa wake ya Facebook kuhusu kutumbuliwa kwa Wilson Kabwe siku ya uzinduzi wa Daraja la Nye...
Dk Slaa Aingilia Kati Ugomvi wa Godbless Lema na RC Gambo
Ugomvi wa maneno kati ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Mrisho Gambo na Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema limemuibua katibu Mkuu wa zaman...
Rais Magufuli Amkingia Kifua Makonda.....Amtaka Aendelee Kuchapa Kazi na Wala Asitishike na Kinachoendelea Mitandaoni
Rais John Magufuli amemtaka Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda kuendelea kuchapa kazi na kwamba yeye hafanyii kazi maneno ya kwe...
Msajili wa Hazina Agoma Shirika la UDA Kuchukuliwa na Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam
MSAJILI wa Hazina ametupilia mbali maombi ya Halmshauri ya Jiji la Dar es Salaam ya kutaka kurudishiwa Shirika la Usafiri Dar es Salaam...
Waziri Mkuu Majaliwa Azitaka Benki Zote Nchini Kupitia Upya Riba Zake
WAZIRI MKUU, Kassim Majaliwa amezitaka benki nchini zipitie upya riba zake ili Watanzania waweze kukopa na kurejesha kwa urahisi. ...
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment