Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Wednesday, May 8, 2013
TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA KADA ZA AFYA 2012-2013
8:46:00 PM
AFYA
No comments
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
Wadau wa haki za binadamu nchini waendelea kusisitiza adhabu ya kifo ifutwe
Licha ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kutotekeleza adhabu ya kifo kwa zaidi ya miaka 20. Imeendelea kusisitizwa kuifuta s...
MAJANGA! MBUNGE WA CCM( PROFESA JUMA KAPUYA )ATISHIA KUJIUA BAADA YA SIRI ZAKE ZA KUMBAKA MSICHANA NA KUMWAMBUKIZA UKIMWI KUVUJA....
. MBUNGE wa Urambo Magharibi, Profesa Juma Kapuya (CCM), ameingia katika matata. Katika kujaribu kudhibiti mtoto wa shule ambaye anadai ...
Zitto Kabwe kumkabidhi kadi ya ACT- Wazalendo Mbunge Moses Machali
Kiongozi wa chama cha ACT-Wazalendo Zitto Kabwe, kesho julai 21 atampokea Mbunge wa Kasulu, mjini Moses Machali(NCCR-Mageuzi), ambaye ...
MSICHANA ACHUKULIWA VITU NA KUVULIWA NGUO HADHARANI NA 'EX-BOYFRIEND' WAKE AMBAYE ALIDAI KUWA ALIMNUNULIA VITU HIVYO!!!
PICHA uionayo hapo juu ni ya binti mmojaa ambaye alipata aibu kubwa mara baada ya kulazimishwa kuvuliwa NGUO hadharani na kijana mmoja ambay...
HII NDIO LIST YA MASTAA WALIOZALISHWA NA KUTELEKEZEWA WATOTO....!!
KATIKA ulimwengu wa mastaa wa Kibongo, kuna vijimambo kibao mojawapo ni wale wa kike kujiingiza kwenye mapenzi na kudanganywa kilaini kisha...
Majambazi Mengine Yauawa Katika Mapambano Makali Mkuranga
Jeshi la Polisi Mkoa wa Temeke limeua watu wanne wanaodhaniwa kuwa ni majambazi katika wilaya ya Mkuranga mkoa wa Pwani. Akizungumza...
KIFO CHA SAJUKI CHAPOKELEWA KWA MASIKITIKO MAZITO...!
Baada ya kuugua kwa muda mrefu, hatimaye aliyekuwa muigizaji wa filamu nchini, Juma Kilowoko maarufu kama Sajuki amefariki dunia leo alfaj...
Video: ANGALIA wanafunzi wa UNIVERSITY OF BENIN wakilazimishwa KUSAGANA !!
Hivi ndivyo namna ambavyo unyama na uchafu ambao walifanyiwa akina dada hao, Tunaomba radhi kwa VIDEO HII kwa mtu yeyote ambaye hatapendezw...
Dk Slaa Aingilia Kati Ugomvi wa Godbless Lema na RC Gambo
Ugomvi wa maneno kati ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Mrisho Gambo na Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema limemuibua katibu Mkuu wa zaman...
MFANYABIASHARA ALIYEFUMANIWA NA MWANAFUNZI GESTI APIGWA FAINI YA 640,000....!!
YULE mfanyabiashara wa jijini Dar ambaye hivi karibuni alifumaniwa gesti akiwa na mwanafunzi wa kidato cha pili, huenda akapandishwa kiz...
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment