Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Wednesday, April 3, 2013
BREAKING NEWS: HALI NI MBAYA HUKO TUNDUMA....MABOMU KILA MAHALI NA WATU WAMEAMRIWA WASITOKE NJE...!!
2:55:00 PM
dini
No comments
Masaa takribani matano mabomu ya machozi na risasi za moto zinasikika mataili yamechomwa barabarani maduka yote yamefungwa...
Ni mshikemshike kati ya vyombo vya dola na raia hadi sasa msikiti mmoja umechomwa moto maeneo ya mwaka na kisimani
Hali ni mbaya zaidi kwan mabomu ya mochozi yanapigwa hadi vyumbani.
Imetollewa amri watu wote walale majumbani kwao
Chanzo cha tatizo ni waislamu na wakristo.Wametofautiana juu ya suala na kuchinja...
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
Wadau wa haki za binadamu nchini waendelea kusisitiza adhabu ya kifo ifutwe
Licha ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kutotekeleza adhabu ya kifo kwa zaidi ya miaka 20. Imeendelea kusisitizwa kuifuta s...
MAJANGA! MBUNGE WA CCM( PROFESA JUMA KAPUYA )ATISHIA KUJIUA BAADA YA SIRI ZAKE ZA KUMBAKA MSICHANA NA KUMWAMBUKIZA UKIMWI KUVUJA....
. MBUNGE wa Urambo Magharibi, Profesa Juma Kapuya (CCM), ameingia katika matata. Katika kujaribu kudhibiti mtoto wa shule ambaye anadai ...
HII NDIO LIST YA MASTAA WALIOZALISHWA NA KUTELEKEZEWA WATOTO....!!
KATIKA ulimwengu wa mastaa wa Kibongo, kuna vijimambo kibao mojawapo ni wale wa kike kujiingiza kwenye mapenzi na kudanganywa kilaini kisha...
LADY JAY DEE ASIMULIA NDOTO ZA KUTISHA ALIZOOTA HIVI KARIBUNI...!!
Kila ndoto naamini ina maana ila kwa bahati mbaya Sio kila mtu ana uwezo wa kufahamu nini maana ya ndoto. Naamini kila mtu huwa anaota Ndot...
MSICHANA ACHUKULIWA VITU NA KUVULIWA NGUO HADHARANI NA 'EX-BOYFRIEND' WAKE AMBAYE ALIDAI KUWA ALIMNUNULIA VITU HIVYO!!!
PICHA uionayo hapo juu ni ya binti mmojaa ambaye alipata aibu kubwa mara baada ya kulazimishwa kuvuliwa NGUO hadharani na kijana mmoja ambay...
KIFO CHA SAJUKI CHAPOKELEWA KWA MASIKITIKO MAZITO...!
Baada ya kuugua kwa muda mrefu, hatimaye aliyekuwa muigizaji wa filamu nchini, Juma Kilowoko maarufu kama Sajuki amefariki dunia leo alfaj...
Julius Mtatiro Afunguka...Adai Staili Anayotumia Kufukuza Kazi Rais Magufuli ni ya Udikteta
Julias s. Mtatiro Ameandika haya katika kurasa wake ya Facebook kuhusu kutumbuliwa kwa Wilson Kabwe siku ya uzinduzi wa Daraja la Nye...
Mjadala wa Bunge kurushwa 'Live' waleta tafrani Bungeni Leo....Mbunge wa CUF Aitwa 'bwege' na Naibu Spika
Mvutano mkali umeibuka bungeni, mjini Dodoma leo wakati wabunge wa ya upinzani wakichangia mjadala wa bajeti mbili za Ofisi ya Rais-Tam...
Ikiwa Zimebaki Saa 72 Kufungiwa kwa Simu Feki Nchini Mbunge Aeleza kuwa Simu za Watu Zaidi ya mil.6 Kwenda na Maji
Zikiwa zimebaki siku tatu sawa na saa 72 kabla ya kufungiwa kwa simu feki nchini Tanzania, Alhamisi wiki hii na Mamlaka ya Mawasilia...
HUYU NDIYE MWANAFUNZI WA CHUO ALIYEPIGA PICHA YA "UTUPU" ILI AFANANE NA RIHANNA...!!
Huyu ni mwanafunzi wa chuo(jina kapuni) aliyehamua kupiga picha ya utupu ili afanane na Rihanna Katika pozi... Mwanafunzi Huyu ambaye yey...
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment