Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Wednesday, January 30, 2013
VICHWA VYA HABARI VYA MAGAZETI YA UDAKU LEO..
11:28:00 AM
No comments
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
Mjadala wa Bunge kurushwa 'Live' waleta tafrani Bungeni Leo....Mbunge wa CUF Aitwa 'bwege' na Naibu Spika
Mvutano mkali umeibuka bungeni, mjini Dodoma leo wakati wabunge wa ya upinzani wakichangia mjadala wa bajeti mbili za Ofisi ya Rais-Tam...
Lowassa Amwandikia Waraka Mzito Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP), Ernest Mangu
Waziri Mkuu wa Zamani, Edward Lowassa ambaye pia alikuwa mgombea urais kwa tiketi ya Chadema akiungwa mkono na vyama vya upinzani vinav...
AUNT LULU AAMUA KUACHANA NA MASHOGA....!!
MWIGIZAJI wa sinema za Kibongo, Lulu Semagongo ‘Aunty Lulu’ amepigwa ‘stop’ kutembea na marafiki wanaodaiwa kuwa ni wanaume wenye vitendo ...
Malecela Aendelea Kuijadili Serikali ya Magufuli
Waziri Mkuu mstaafu, John Malecela amesema Serikali ya Rais John Magufuli imeanza vizuri mikakati yake na imejengwa katika misingi ya k...
Ikiwa Zimebaki Saa 72 Kufungiwa kwa Simu Feki Nchini Mbunge Aeleza kuwa Simu za Watu Zaidi ya mil.6 Kwenda na Maji
Zikiwa zimebaki siku tatu sawa na saa 72 kabla ya kufungiwa kwa simu feki nchini Tanzania, Alhamisi wiki hii na Mamlaka ya Mawasilia...
HII NDIO A-Z YA WAGONI WALIOGANDANA!!
LILE tukio la madai ya wanandoa kusaliti ndoa zao kwa kwenda kuzini gesti na hatimaye kugandana, bado linaendelea kuumiza vichwa vya baadhi...
LADY JAY DEE ASIMULIA NDOTO ZA KUTISHA ALIZOOTA HIVI KARIBUNI...!!
Kila ndoto naamini ina maana ila kwa bahati mbaya Sio kila mtu ana uwezo wa kufahamu nini maana ya ndoto. Naamini kila mtu huwa anaota Ndot...
Majaliwa: Uhaba Wa Sukari Kumalizika Nchini
WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewahakikishia Watanzania kwamba Serikali inaendelea na jitihada za kuondoa tatizo la uhaba wa sukari ...
VICHWA VYA HABARI VYA MAGAZETI YA UDAKU LEO..
. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .
MWANAMKE ANUSURIKA KUUAWA NA PADRI AMBAYE NI MPENZI WAKE HUKO KIBAHA......!!
Bi Celestina Ananius(35) amenusurika Kuuawa na Padri wa kanisa katoliki parokia ya hombolo iliyoko dodoma kwa jina la celestine john ny...
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment