Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Thursday, January 3, 2013
LEO MAGAZETINI...
3:51:00 PM
bongo
No comments
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
Mjadala wa Bunge kurushwa 'Live' waleta tafrani Bungeni Leo....Mbunge wa CUF Aitwa 'bwege' na Naibu Spika
Mvutano mkali umeibuka bungeni, mjini Dodoma leo wakati wabunge wa ya upinzani wakichangia mjadala wa bajeti mbili za Ofisi ya Rais-Tam...
MSICHANA ACHUKULIWA VITU NA KUVULIWA NGUO HADHARANI NA 'EX-BOYFRIEND' WAKE AMBAYE ALIDAI KUWA ALIMNUNULIA VITU HIVYO!!!
PICHA uionayo hapo juu ni ya binti mmojaa ambaye alipata aibu kubwa mara baada ya kulazimishwa kuvuliwa NGUO hadharani na kijana mmoja ambay...
MWENYEKITI WA BARAZA LA MITIHANI - (NECTA ) ANADAI KUWA HAYUKO TAYARI KUYABADILI MATOKEO YA KIDATO CHA NNE -2012
Kuna tetesi kwamba Mwenyekiti wa Baraza la Mitihani la Taifa-NECTA ambaye pia ni Makamu Mkuuwa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,Prof.Rwekaz...
Video: Maneno ya RC Paul Makonda kwa Wahamaji wa Mitaa Dar es Salaam
Ni June 13, 2016 ambapo Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam , Paul Makonda alikutan...
AUNT LULU AAMUA KUACHANA NA MASHOGA....!!
MWIGIZAJI wa sinema za Kibongo, Lulu Semagongo ‘Aunty Lulu’ amepigwa ‘stop’ kutembea na marafiki wanaodaiwa kuwa ni wanaume wenye vitendo ...
LADY JAY DEE ASIMULIA NDOTO ZA KUTISHA ALIZOOTA HIVI KARIBUNI...!!
Kila ndoto naamini ina maana ila kwa bahati mbaya Sio kila mtu ana uwezo wa kufahamu nini maana ya ndoto. Naamini kila mtu huwa anaota Ndot...
PICHA: DUME LANASWA LIKIFUA CHUPI ZA MKEWE!!!
Mapenzi ni mazuri sana kama wawili wakipendana, Lakini hivi vipimo vya kupendana vinapimwa na kipimo GANI jamani?. Yaani katika hali ya kust...
Lowassa Amwandikia Waraka Mzito Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP), Ernest Mangu
Waziri Mkuu wa Zamani, Edward Lowassa ambaye pia alikuwa mgombea urais kwa tiketi ya Chadema akiungwa mkono na vyama vya upinzani vinav...
TANZIA: Mgombea ubunge wa Arusha Mjini kwa tiketi ya ACT-Wazalendo afariki dunia
Mgombea ubunge wa Arusha mjini kwa tiketi ya ACT Wazalendo Ndugu Estomih Malla amefariki dunia usiku wa leo saa saba katika hospital...
Malecela Aendelea Kuijadili Serikali ya Magufuli
Waziri Mkuu mstaafu, John Malecela amesema Serikali ya Rais John Magufuli imeanza vizuri mikakati yake na imejengwa katika misingi ya k...
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment