Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Saturday, June 11, 2016
Rais Magufuli Amteua Mwigulu Nchemba Kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi
10:00:00 PM
No comments
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
Mjadala wa Bunge kurushwa 'Live' waleta tafrani Bungeni Leo....Mbunge wa CUF Aitwa 'bwege' na Naibu Spika
Mvutano mkali umeibuka bungeni, mjini Dodoma leo wakati wabunge wa ya upinzani wakichangia mjadala wa bajeti mbili za Ofisi ya Rais-Tam...
Lowassa Amwandikia Waraka Mzito Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP), Ernest Mangu
Waziri Mkuu wa Zamani, Edward Lowassa ambaye pia alikuwa mgombea urais kwa tiketi ya Chadema akiungwa mkono na vyama vya upinzani vinav...
AUNT LULU AAMUA KUACHANA NA MASHOGA....!!
MWIGIZAJI wa sinema za Kibongo, Lulu Semagongo ‘Aunty Lulu’ amepigwa ‘stop’ kutembea na marafiki wanaodaiwa kuwa ni wanaume wenye vitendo ...
HII NDIO A-Z YA WAGONI WALIOGANDANA!!
LILE tukio la madai ya wanandoa kusaliti ndoa zao kwa kwenda kuzini gesti na hatimaye kugandana, bado linaendelea kuumiza vichwa vya baadhi...
PICHA: DUME LANASWA LIKIFUA CHUPI ZA MKEWE!!!
Mapenzi ni mazuri sana kama wawili wakipendana, Lakini hivi vipimo vya kupendana vinapimwa na kipimo GANI jamani?. Yaani katika hali ya kust...
Malecela Aendelea Kuijadili Serikali ya Magufuli
Waziri Mkuu mstaafu, John Malecela amesema Serikali ya Rais John Magufuli imeanza vizuri mikakati yake na imejengwa katika misingi ya k...
MWIMBAJI WA BARNABAS NAYE AKIANIKA "KICHUPI CHAKE HADHARANI"....
Nadhani aliliona gauni lake ni zito na ndo maana kaamua kulifunua ili tuione nguo yake ya ndani...... Huko ni kujishushia ...
Dongo la Mbatia kwa Naibu Spika Dr. Tulia Akson
"Nina miaka 25 niko kwenye siasa.Wakati tunapambana kwa ajili ya Watanzania miaka hiyo yote hatukuwahi kuwa na posho.Kipindi hicho...
"DIAMOND NI SAWA NA KUKU JIKE..MIMI NI JOGOO...ANATAKA NIMPANDE"..HUSSEIN MACHOZI
‘Addicted hit maker’ Hussein Machozi amefunguka kuhusu uhusiano wake na Diamond platnumz na kuonesha kuwa hawana urafiki hata kidogo, jap...
Chadema Wajifungia Kujadili hatua za kuchukua Dhidi ya Jeshi la Polisi Lililopiga Marufuku Maandamano na Mikutano
Viongozi wa Chadema, wakiongozwa na Mwenyekiti wa Taifa, Freeman Mbowe na Katibu Mkuu, Vincent Mashinji jana walijifungia kutwa nzima k...
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment