Home
About
Disclaimer
Contact
Advertise Here
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Menu
Home
BURUDANI
SIASA
MICHEZO
WASANII
GOSSIPS
Sunday, July 19, 2015
Video: Diamond alivyonyakua tuzo jana usiku
10:32:00 AM
No comments
Share:
Weka Maoni yako Hapa
← Newer Post
Older Post →
Home
0 comments:
Post a Comment
Search for:
Become a Fan
Popular Posts
Wadau wa haki za binadamu nchini waendelea kusisitiza adhabu ya kifo ifutwe
Licha ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kutotekeleza adhabu ya kifo kwa zaidi ya miaka 20. Imeendelea kusisitizwa kuifuta s...
MAJANGA! MBUNGE WA CCM( PROFESA JUMA KAPUYA )ATISHIA KUJIUA BAADA YA SIRI ZAKE ZA KUMBAKA MSICHANA NA KUMWAMBUKIZA UKIMWI KUVUJA....
. MBUNGE wa Urambo Magharibi, Profesa Juma Kapuya (CCM), ameingia katika matata. Katika kujaribu kudhibiti mtoto wa shule ambaye anadai ...
Mbowe Asema UKAWA Wana Mgombea Makini.......Asema Atajulikana hivi punde
MWENYEKITI wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo, Freeman Mbowe amesema pamoja na changamoto wanazokumbana nazo katika Ukawa, lakini wan...
Lowassa Awatakia Waislam Mfungo Mwema wa Mwezi wa Ramadhani
Waziri Mkuu wa Mstaafu ambay e pia alikuwa mgombea urais kwa Tiketi ya Chadema ameibuka na kuwatakia m fungo mwema waislam wote n chini. ...
Riyama Ally alilia ndoa
M wigizaji mwenye jina kubwa ndani ya sanaa ya maigizo Bongo, Riyama Ally. M wigizaji mwenye jina kubwa ndani ya sanaa ya maigizo Bon...
Wema Sepetu Aingiwa na Hofu Baada ya Jina la Edward Lowassa Kukatwa....Ahofia na yeye Kukatwa...
Habari ya mjini kwa sasa ni mtoto mzuri Bongo Movies, Wema Isaac Sepetu ‘Madam’ kuwania Ubunge wa Viti Maalum Mkoa wa Singida kwa tiket...
MAAJABU: MWANAMKE AJIFUNGUA KAMBA YA MANILA
MWANAMKE aliyefahamika kwa jina la Lea Lika, hivi karibuni ‘alijifungua’ kamba ya manila baada ya kusumbuliwa na ujazo wa tumbo kwa miaka ...
Breaking Newzzzz: Dr. SLAA Amwaga Mchele kuhusu UFISADI wa LOWASA.....!!
1.Napenda kumshukuru mwenyezi mungu kwa kutujali uzima. 2. Nimeamua kujitokeza leo hii ili kumesha upotoshaji na kuuwe...
Penzi la Diamond,Zari laingia Mdudu
OHOOO! Wakati penzi lao likitarajia matunda ya kupata kijacho miezi kadhaa ijayo, uhusiano wa Nasibu Abdul ‘Diamond na staa wa Uganda, Z...
HUYU NDO MWANAFUNZI WA CHUO KIKUU ..ALIYE UWAWA KIKATILI NA MUMEWE KISHA MWILI WAKE KUUFICHA STOO...!!
N i kifo cha kusikikisha cha mwanamke huyo pichani Hamida Urembo na muhusika wa mauaji hayo ni mumewe wa ndoa waliyeishi kwa miaka mitatu....
Copyright ©
GUMZO LA JIJI
| Powered by
Blogger
0 comments:
Post a Comment